Author: D***e
Date:
Review: fast delivery service and also pack well i love it, i hope it will be strong than i order last time. Thankyou SHIEN
Màu sắc: Xám
Kích thước: Cắm Mỹ
Price: 355.000₫
Original Price: 443.800₫
| Material | PET |
| Color | Grey |
| Occasion | Gift |
| Batteries Included | No |
| Type | Hair Straightener Brush |
| Batteries Required | No |
| Power Supply | Wall Plug |
| Điện áp | 220 V |
| Chiều cao | 4.5 cm |
| Chiều rộng | 3.8 cm |
| Chiều dài | 25.5 cm |
| SKU | sb260129114068801808315 |
Brand Name: JMMO
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/JMMO-sc-01485775.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm thấy tất cả những yêu thích công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các tiện ích làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 4384566 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: D***e
Date:
Review: fast delivery service and also pack well i love it, i hope it will be strong than i order last time. Thankyou SHIEN
Màu sắc: Xám
Kích thước: Cắm Mỹ
Author: s***n
Date:
Review: Good quality and superb in work.thanks shein
Màu sắc: Xám
Kích thước: Cắm Mỹ
Author: c***1
Date:
Review: I am happy with the quality of this Grey 3in1 Hair Straightener & Curler, and it is true to size, easy to use. I will definitely order this item again.
Màu sắc: Xám
Kích thước: Anh cắm
Author: s***@
Date:
Review: Likeeeeeeeeeee❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️😭😭
Màu sắc: Xám
Kích thước: Cắm EU
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm